Cảm biến quang Autonics BRQP100-DDTB-P (Thu phát chung)
Giá: 668.000  Thị trường: 1.226.880  (Giảm -46%)
SKU: BRQP100-DDTB-P
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BRQP100-DDTB-P Danh mục: ,
Nguồn cấp10…30VDC
Phương pháp phát hiệnThu-phát chung
Khoảng cách phát hiện100mm
Loại đầu raPNP
Chế độ hoạt độngDark ON, Light ON
Phụ kiện mua rờiBracket: BK-BR-A
LoạiCảm biến quang tiêu chuẩn (tích hợp bộ khuếch đại)
Đối tượng phát hiệnVật mờ, đục, Vật trong mờ
Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn100×100mm
Nguồn sángHồng ngoại
Cài đặt độ nhạyCó thể điều chỉnh
Thời gian đáp ứng1ms
Kiểu hiển thịHiển thị LED
Chức năngLight-ON/Dark-ON selectable, Mutual interference prevention
Vật liệu vỏNhựa
Phương pháp kết nốiDây cáp 2m
Khối lượng tương đối50g
Đường kính tổng thể18mm
Chiều dài tổng thể (trừ phần cáp)30.5mm