Cảm biến tiệm cận Autonics PFI25-8DP2
Giá: 375.000  Thị trường: 687.960  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Kích thước cạnh phát hiện : Kích thước khung 25mm
  • Khoảng cách phát hiện : 8mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 25×25×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 20Hz
  • Ngõ ra điều khiển : PNP Thường Đóng
  • Loại phát hiện : Loại phát hiện phía trên
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PFI25-8DP2 Danh mục: ,
Khoảng cách phát hiện8mm
Tần số đáp ứng20Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Chất liệuPoly Phenylene Sulfide
Cấu trúc bảo vệIP67
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V
Trọng lượngXấp xỉ 70g
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
8mm
Kích thước
25mm