Cảm biến tiệm cận Autonics PRCML30-10AO 10mm NO 110-220V
Giá: 775.000  Thị trường: 1.423.440  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại AC 2 dây 100-240VAC~
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 10mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 30×30×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRCML30-10AO Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện10mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng20Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiểnThường Mở
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápGiắc cắm tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânThân dài
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 10V
Loại cách điệnCách điện kép hoặc cách điện gia cố (đánh dấu: @(INS), độ bền điện môi giữa phần ngõ vào đo và phần nguồn: 1kV)
Trọng lượngXấp xỉ 194g(Xấp xỉ 182g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Autonics PRCM - Loại 2 dây
ModelsNgõ raKhoảng cách phát hiệnĐường kínhNguồn cấpLoại
PRCM12-2ACNC2mm12mm110V-220V2 dây
PRCM12-2AONO2mm12mm110V-220V2 dây