Cảm biến tiệm cận Autonics PRD18-14DN2 18mm NC-NPN 12-24VDC
Giá: 401.000  Thị trường: 735.480  (Giảm -45%)
SKU: PRD18-14DN2
Hãng sản xuất: Autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRD18-14DN2 Danh mục: ,
Loại dây và nguồnDC 3 dây 12-24VDC
Đường kính cạnh phát hiệnM18
Khoảng cách phát hiện14mm
Cài đặtKhông có tấm chắn (phẳng)
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn40×40×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng200Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnNPN Thường Đóng
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Tiêu chuẩn
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V