Cảm biến tiệm cận Autonics PRA30-10DP2
Giá: 1.258.000  Thị trường: 2.310.120  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 10mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 30×30×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRA30-10DP2 Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện10mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng400Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnPNP Thường Đóng
Chất liệuĐồng thau (tráng teflon)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V
Trọng lượngXấp xỉ 207g(Xấp xỉ 170g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
10mm
Kích thước
30mm