Cảm biến tiệm cận Autonics PRDACMT18-7DC
Giá: 1.258.000  Thị trường: 2.310.120  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 2 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M18
  • Khoảng cách phát hiện : 7mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 20×20×1mm(sắt)
  • Ngõ ra điều khiển : Thường Đóng
  • Chất liệu : Đồng thau (tráng teflon)
Báo giá
SKU: PRDACMT18-7DC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM18
Khoảng cách phát hiện7mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng250Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 3.5V
Trọng lượngXấp xỉ 61g(Xấp xỉ 49g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
7mm
Kích thước
18mm