Cảm biến tiệm cận Autonics PRDAT12-4DC
Giá: 1.072.000  Thị trường: 1.967.760  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 2 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M12
  • Khoảng cách phát hiện : 4mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 12×12×1mm(sắt)
  • Ngõ ra điều khiển : Thường Đóng
  • Chất liệu : Đồng thau (tráng teflon)
  • Cấu trúc bảo vệ : IP67
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRDAT12-4DC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM12
Khoảng cách phát hiện4mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng450Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 3.5V
Trọng lượngXấp xỉ 84g(Xấp xỉ 72g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tham khảo các thương hiệu cảm biến bán chạy
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp ngõ vào
Khoảng cách phát hiện
4mm
Kích thước
12mm