Cảm biến tiệm cận Autonics PRDAT30-15DC
Giá: 1.281.000  Thị trường: 2.351.160  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại DC 2 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 15mm
  • Cài đặt : Tấm chắn (lồi)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 45×45×1mm(sắt)
  • Ngõ ra điều khiển : Thường Đóng
Báo giá
SKU: PRDAT30-15DC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện15mm
Cài đặtTấm chắn (lồi)
Tần số đáp ứng100Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 3.5V
Trọng lượngXấp xỉ 221g(Xấp xỉ 184g)
Khoảng cách phát hiện
15mm
Kích thước
30mm