Cảm biến tiệm cận Autonics PRWL30-15AC
Giá: 671.000  Thị trường: 1.231.200  (Giảm -46%)
  • Loại dây và nguồn : Loại AC 2 dây 100-240VAC~
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 15mm
  • Cài đặt : Không có tấm chắn (phẳng)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 45×45×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRWL30-15AC Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện15mm
Tần số đáp ứng20Hz
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiểnThường Đóng
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp tiêu chuẩn
Cấu trúc bảo vệIP67
Chiều dài thânThân dài
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 10V