CB bảo vệ động cơ Chint NS2-25X-6-10A (6-10A) 4kW
SKU: NS2-25X-6-10A
Hãng sản xuất: Chint
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: NS2-25X-6-10A Danh mục: , Thẻ:
Tên : CB chỉnh dòng (ELCB) NS2-25X-6-10A dãy amper 6-10A
Điện áp định mức : 230-690V
Dòng điện định mức : 6-10A
Dòng điện
10A, 6A