CB bảo vệ động cơ Chint NS2-25X-20-25A (20-25A) 11kW
SKU: NS2-25X-20-25A
Hãng sản xuất: Chint
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: NS2-25X-20-25A Danh mục: , Thẻ:
Tên : CB chỉnh dòng (ELCB) NS2-25X-20-25A dãy amper 20-25A
Điện áp định mức : 230-690V
Dòng điện định mức : 20-25A
Dòng điện
20A, 25A