Encoder Autonics E50S8-3000-6-L-5 3000 P/R 5V 8mm
Giá: 2.628.000  Thị trường: 4.826.520  (Giảm -46%)
  • Đường kính ngoài trục : Ø8mm
  • Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
  • Độ phân giải cho phép tối đa : 5000rpm
  • Mô-men khởi động : Max. 70gf.cm(max. 0.00686N.m)
  • Độ phân giải : 3000P/R
  • Ngõ ra điều khiển : Line Driver
  • Nguồn cấp : 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
  • Loại kết nối : Loại cáp trục
  • Cấu trúc bảo vệ : IP50
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E50S8-3000-6-L-5 Danh mục: ,
Đường kính ngoài trụcØ8mm
Tần số đáp ứng tối đa300kHz
Độ phân giải3000P/R
Pha ngõ raA, A-, B, B-, Z, Z-
Ngõ ra điều khiểnLine Driver
Loại kết nốiLoại cáp trục
Cấu trúc bảo vệIP50
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiệnKhớp nối Ø8mm, giá đỡ
Trọng lượngXấp xỉ 363g(Xấp xỉ 275g)
Cách lựa chọn Encoder Autonics dòng E50S Series
Tài liệu hướng dẫn sử dụng Encoder Autonics dòng E50S Series
Download Manual Autonics E50S Series
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Loại
Tốc độ
3000 P/R
Ngõ ra
Line Driver
Điện áp ngõ vào
Đường kính
8mm
Kích thước
50mm