Encoder Autonics E50S8-512-3-N-5-CS 512 P/R 5V 8mm
Giá: 1.960.000  Thị trường: 3.599.640  (Giảm -46%)
  • Đường kính ngoài trục : Ø8mm
  • Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
  • Độ phân giải cho phép tối đa : 5000rpm
  • Mô-men khởi động : Max. 800gf.cm(max. 0.0784N.m)
  • Độ phân giải : 512P/R
  • Ngõ ra điều khiển : NPN mạch thu hở
  • Nguồn cấp : 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
  • Loại kết nối : Loại giắc cắm xuyên tâm
  • Cấu trúc bảo vệ : IP65
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E50S8-512-3-N-5-CS Danh mục: ,
Đường kính ngoài trụcØ8mm
Tần số đáp ứng tối đa300kHz
Độ phân giải512P/R
Pha ngõ raA, B, Z
Cấu trúc bảo vệIP65
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiệnKhớp nối Ø8mm, giá đỡ
Trọng lượngXấp xỉ 268g(Xấp xỉ 180g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CE
Tốc độ
512 P/R
Ngõ ra
NPN
Điện áp ngõ vào
Đường kính
8mm
Kích thước
50mm