Motor giảm tốc GH18-200W-3S 0.2kW 1/3 (467 Vòng/phút)
SKU: GH18-200W-3S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: GH18-200W-3S Danh mục:
ModelGH18-200W-3S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc473 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/3
Cấp cách nhiệtClass F
Kháng nước kháng bụiIP44
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt18 mm
Chiều dài trục cốt30 mm
Then5 mm
Chiều dài then25 mm
Chiều cao từ tâm trục tới mặt đất88,5 mm
Khoảng cách tâm lỗ ngang110 mm
Khoảng cách tâm lỗ dọc40 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt270,4 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ WS270,4 mm
Chiều dài động cơ khi gắn phanh từ tại VN330,4 mm
Thông số kỹ thuật lắp đặt
kich-thuoc-motor-giam-toc-wanshin-chan-de-200W
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Cân nặng
6.7 kg
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Công suất
Tỉ số truyền
1/3 (~467 Vòng/phút)
Đường kính
18mm