Motor giảm tốc GV22-200W-40S 0.2kW 1/40 (35 Vòng/phút)
SKU: GV22-200W-40S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GV22-200W-40S Danh mục:
ModelGV22-200W-40S
Công suất200W-0.2KW-0.25HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc35 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/40
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt22 mm
Chiều dài trục cốt40 mm
Then7 mm
Chiều dài then35 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích131 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích148 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt306,5 mm
Tỉ số truyền
1/40 (~35 Vòng/phút)
Đường kính
22mm