Motor giảm tốc GV50-2200W-200S 2.2kW 1/200 (7 Vòng/phút)
SKU: GV50-2200W-200S
Hãng sản xuất: Wanshsin
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: GV50-2200W-200S Danh mục:
ModelGV50-2200W-200S
Công suất2200W-2.2KW-3HP
Tốc độ Motor1420 Vòng/phút
Tốc độ Motor sau giảm tốc7 Vòng/phút
Điện áp3 pha 220V/380V
Tỉ số truyền1/200
Hiệu suất động cơIE2
Đường kính trục cốt50 mm
Chiều dài trục cốt80 mm
Then14 mm
Chiều dài then75 mm
Khoảng cách các tâm lỗ mặt bích276 mm
Đường kính gờ định tâm của mặt bích280 mm
Chiều dài động cơ tính cả trục cốt526 mm
Tỉ số truyền
1/200 (~7 Vòng/phút)
Đường kính
50mm