Cảm biến vùng Omron F3SG-4RA0190-30
Mã sản phẩm: F3SG-4RA0190-30
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: F3SG-4RA0190-30 Danh mục: ,
190 mm Protected Height Cascadable Advanced Type Light Curtain
Number of Beams: 8
Range: 7 or 20 Meters Selectable
Object Resolution [Min]: 30 mm
Protected Height Range: 150 to 500 mm
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Kích thước
190mm