Cảm biến vùng Omron F3SG-4RA0350-30
Mã sản phẩm: F3SG-4RA0350-30
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: F3SG-4RA0350-30 Danh mục: ,
350 mm Protected Height Cascadable Advanced Type Light Curtain
Number of Beams: 16
Range: 7 or 20 Meters Selectable
Object Resolution [Min]: 30 mm
Protected Height Range: 150 to 500 mm
Kích thước
350mm