Cảm biến vùng Omron F3SG-4RE2000N14
Mã sản phẩm: F3SG-4RE2000N14
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: F3SG-4RE2000N14 Danh mục: ,
2000 mm Protected Height Light Curtain
Safety Outputs: 2 Negative-Positive-Negative (NPN), 300 mA at 24 VDC
Number of Beams: 199
Object Resolution [Min]: 14 mm
Protected Height Range: 2001 to 2500 mm
Kích thước
2000mm