Cảm biến vùng Omron F3SJ-B1585P25
Mã sản phẩm: F3SJ-B1585P25
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: F3SJ-B1585P25 Danh mục: ,
1585 mm Protected Height Cascadable Basic Type Light Curtain
Range: 7 m
Object Resolution [Min]: 25 mm
Protected Height Range: 1501 to 2000 mm
Protected Height: 1585 mm
Ngõ ra: PNP
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Kích thước
1585mm