Relay trung gian Omron LY4N-J AC220/240 (14 chân dẹp lớn)
Mã sản phẩm: LY4N-J AC220/240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LY4N-J AC220/240 Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cuộn dây200…220VAC
Số chân14
Hình dạng chânDẹt
Tiếp điểm4PDT
Dòng điện10A