Servo Drive Yaskawa SGD7S-200AA0A000010 3kW 220V
SKU: SGD7S-200AA0A000010
Thương hiệu: Yaskawa
Công suất: 3kW
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & sửa chữa Servo Yaskawa theo yêu cầu
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình sử dụng
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SGD7S-200AA0A000010 Danh mục: ,
S7S AMP 3kW ETHERCAT SA, SUPPLY VOLTAGE 200V