Động cơ Servo Mitsubishi HF-KE23BW1-S100
SKU: HF-KE23BW1-S100
Thương hiệu: Mitsubishi
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & sửa chữa Servo Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trong quá trình sử dụng
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HF-KE23BW1-S100 Danh mục: ,
SERVO MOTOR MITSUBISHI HF-KE23BW1-S100, ĐIỆN ÁP CUNG CẤP: 100VAC, 200VAC, CÔNG SUẤT NGỖ RA 200W, MÔ MEN XOẮN: 0.64 NM, MAX 1.9 NM, TỐC ĐỘ VÒNG QUAY: 3000 – 4500 VÒNG/PHÚT, ĐỘ PHÂN GIẢI 131.072 XUNG/VÒNG. CẤP ĐỘ BẢO VỆ: IP55, ỨNG DỤNG TRONG ĐIỀU KHIỂN TỐC ĐỘ, VỊ TRÍ