Biến tần Mitsubishi FR-E720-1.5K 1.5kW 3 Pha 220V
SKU: FR-E720-1.5K
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 1.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & Sửa chữa biến tần Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FR-E720-1.5K Danh mục: , Thẻ:
Dòng FR-E720:
– Điện áp cung cấp 3 pha : 200…240V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
– Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
– Dải công suất: 1.5 Kw
– Khả năng chịu quá tải: 150% trong 60s, 200% trong 3s.
– Chế độ điều khiển: Forward/Reveres, Multi speed, PID control, truyền thông…
– Chức năng bảo vệ động cơ khi quá tải, ngắn mạch khi đang hoạt động.
– Có chân kết nối điện trở thắng cho ứng dụng cần dừng nhanh.
– Có thể gắn thêm card mở rộng I/O, card truyền thông.
– Tích hợp thêm cổng kết nối màn hình rời, cồng USB kết nối với PC
Kích thước lắp đặt biến tần
ModelFR-E720-1.5K
Điện áp ngõ vào3 Pha 200-240VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 200-240VAC
Công suất1.5kW
Dòng điện ngõ ra8A
Tần số ra Max400Hz
Lọc EMCKhông
Đầu vào digital6
Đầu vào analog2
Đầu vào xungKhông
Đầu ra transistorKhông
Đầu ra rơ le2
Kết nối với PCUSB port
Truyền thôngModbus RTU
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)150%
Bộ phanhCó tích hợp
Điện trởKhông
Bàn phímCó tích hợp
Ứng dụngLưu trữ tự động, Băng tải, Máy ép
Tích hợp quạt làm mát
Khối lượng1.4kg
Kích thước108x128x135.5mm