Biến tần Delta VFD015S23A 1.5kW 3 Pha 220V
SKU: VFD015S23A
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 1.5kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD015S23A Danh mục: , Thẻ:
INVERTER – DELTA (VFD-S) – SUPPLY VOLTAGE (SINGLE-PHASE) (AC) 200-240V – RATED OUTPUT CURRENT 7.5A – FREQUENCY (OUTPUT) 0.1-400HZ – RATED OUTPUT POWER 1.5KW / 2HP – RATED OUTPUT CAPACITY 2.5KVA – IP20 – FRAME A – WALL-MOUNTED – WITH EMC FILTER BUILT-IN
Tổng quan biến tần Delta VFD-S Series
– Tần số đầu ra từ 1.0 ~ 400 Hz
– Đường cong V / f có thể điều chỉnh mang đến cho người dùng sự tiện lợi
– Tần số sóng mang lên tới 10 kHz, tích hợp điều khiển phản hồi PID
– Tích hợp giao tiếp MODBUS, tốc độ truyền lên tới 38400 bps
– Hỗ trợ mô-đun truyền thông (DN-02, LN-01, PD-01)
– Cho phép cài đặt đơn giản, tiện lợi
– Nhiều tính năng bổ trợ và khả năng giảm tiếng ồn hiệu quả
– Chức năng nghỉ và tiết kiệm năng lượng giúp người dùng tiết kiệm đáng kể chi phí
– Bộ xử lý lên đến 16 bit, khả năng kiểm soát ngõ ra theo kiểu PWM
– Tự động tăng moment và bù trượt
– Tự động điều chỉnh chế độ cài đặt thời gian
– Tự điều áp và độ dốc V/F
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V