Biến tần Delta VFD037B23A-3 3.7kW 3 Pha 220V
SKU: VFD037B23A-3
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD037B23A-3 Danh mục: ,
INVERTER – DELTA (VFD-B) – SUPPLY VOLTAGE (3-PHASE) (AC) 200-240V – RATED OUTPUT CURRENT 17A – FREQUENCY (OUTPUT) 0.1-400HZ – RATED OUTPUT POWER 3.7KW / 5HP – RATED OUTPUT CAPACITY 6.5KVA – IP20 – FRAME A – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS
Đặc tính biến tần Delta VFD-B Series
– Bộ xử lý lên đến 16 bit, khả năng kiểm soát ngõ ra theo kiểu PWM.
– Dãy tần số ngõ ra rộng từ 0.1Hz ~ 400Hz.
– Đặc biệt, biến tần VFD-B Series Delta cho phép cài đặt tần số ngõ ra lên đến 2000Hz, đáp ứng hầu hết các yêu cầu cho động cơ tốc độ cao như bơm chân không, máy CNC, động cơ Spindee…
– Có sẵn bộ hãm cho các ứng dụng yêu cầu lắp thêm điện trở xả
– VFD-B Series có 15 bước xử lý tín hiệu, 16 bước điều khiển tốc độ, chức năng PLC.
– Khả năng tự động tăng moment và bù trượt. Tích hợp giao tiếp truyền thông RS485.
– Cho phép tự động điều chỉnh chế độ cài đặt thời gian tăng hoặc giảm tốc.
– Khả năng tự điều áp và độ dốc V/F.
– Cho phép tự động dò tìm tần số khởi động giúp thuận tiện trong sử dụng.
– Phương pháp điều khiển sensorless vector, PID có hồi tiếp và điều khiển PG
– Tính năng cao cấp và thông dụng với ngõ vào tham chiếu: -10~10VDC, 0~10VDC, 4~20MA.
– Giảm thiểu tối đa tiếng ồn trong quá trình làm việc.
Model VFD037B23A-3
Series VFD-B
Điện áp ngõ vào 3 Pha 230V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 230V
Công suất 3.7kW
Công suất định mức đầu ra 6.5kVA
Dòng điện đầu vào 20.6A
Dòng điện ngõ ra 17A
Khả năng chịu tải 150% trong vòng 1 phút
Phương thức điều khiển SPWM
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá áp, thấp áp, quá dòng, thấp dòng, quá tải, lỗi tác động bên
ngoài, lỗi tiếp đất, quá nhiệt, nhiệt điện, ngắn mạch IGBT
Truyền thông Modbus 485
Bàn phím 8 phím, 5 chữ số, 7 đoạn, 8 đèn LED trạng thái
Độ kín nước IP20
Kiểu làm mát Làm mát bằng quạt
Ứng dụng Điều hòa không khí cho các tòa nhà lớn, máy khắc gỗ, máy đục lỗ, máy giặt,
máy nén, máy dệt tròn, máy dệt kim phẳng, hệ thống xử lý nước thải
Khối lượng6.8kg
Kích thước (WxHxD)
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V