Biến tần Delta VFD055VL43A-J 5.5kW 3 Pha 380V
SKU: VFD055VL43A-J
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD055VL43A-J Danh mục: , Thẻ:
Tính năng của biến tần VFD-VJ Series Delta
– VFD-VJ sử dụng chế độ điều khiển FOC tiện dụng.
– Phù hợp để điều khiển cho cả động cơ Servo đồng bộ và không đồng bộ .
– Được tích hợp bộ hãm brake unit với công suất lên đến 22 Kw
– Tích hợp giao thức truyền thông modbus và truyền thông Rs485 ( RJ-45)
– Chức năng phát hiện dòng rò ưu việt cho phép bảo vệ hệ thống an toàn hơn.
– Delta VFD-VJ Series có khả năng chịu quá dòng lên đến 300% dòng định mức.
– Chức năng bảo vệ dòng rò lên đến 80% dòng định mức.
– Bảo vệ thấp áp Vdc <180/360 V, quá áp Vdc > 415/830 V
– VFD-VJ Delta có bảo vệ bộ hãm, Motor, quá nhiệt tụ, IGBT
– Chức năng đưa ra cảnh bảo khi không có điện trở xả hoặc giá trị điện trở xả thấp .
Ứng dụng của biến tần VFD-VJ Series Delta
Model VFD055VL43A-J
Series VFD-VJ
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-480V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 380-480V
Công suất 5.5kW
Dòng điện đầu vào 14A
Dòng điện ngõ ra 12.3A