Biến tần LS SV0110IS7-4NO 11kW 3 Pha 380V
Giá: 15.860.000  Thị trường: 21.300.000  (Giảm -26%)
SKU: SV0110IS7-4NO
Hãng sản xuất: LS
Công suất: 11kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần LS theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SV0110IS7-4NO Danh mục: , Thẻ: ,
Những tính năng chính nổi bật của biến tần Ls iS7 Series
Nguồn cung cấp 3 pha 380V(+10%,-15%)
Độ phân giải : Lệnh số : 0.01Hz/Analog : 0.06Hz
Độ chính xác tần số : Lệnh số : 0.01%, Analog : 0.1%
Chế độ momen : Tự động và bằng tay
Hiện thị : Màn hình LCD có 6 ngôn ngữ
Cách thức vận hành : Bàn phím, kết nối ngoài, truyền thông
Cài đặt tần số : Analog : 0-10V/-10V-10V/ 0-20mA, bàn phím
Truyền thông : RS485(LS Bus / Modbus RTU)
Tích hợp điện trở thắng
Ưu điểm biến tần LS iS7 Series:
Hoạt động tốt trong nhiều môi trường khác nhau như: khí dễ cháy, dầu, sương, hoặc bụi.
Thao tác dễ dàng trên màn hình LCD rộng, kết hợp cùng các nhóm do người dùng tự thiết lập.
ModelSV0110IS7-4NO
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất11kW
Dòng điện ngõ vào22A, 26.4A
Dòng điện ngõ ra24A, 30A
Tần số ra Max400Hz
Lọc EMCKhông
Đầu vào digital8
Đầu vào analog1
Đầu vào xungKhông
Đầu ra transistor1
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Kết nối với PCKhông
Truyền thôngRS485
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)110%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%