Biến tần Delta VFD185B43A 18.5kW 3 Pha 380V
SKU: VFD185B43A
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 18.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD185B43A Danh mục: ,
INVERTER – DELTA (VFD-B) – SUPPLY VOLTAGE (3-PHASE) (AC) 380-480V – RATED OUTPUT CURRENT 38A – FREQUENCY (OUTPUT) 0.1-400HZ – RATED OUTPUT POWER 18.5KW / 25HP – RATED OUTPUT CAPACITY 28.9KVA – IP20 – FRAME A – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS
Đặc tính biến tần Delta VFD-B Series
– Bộ xử lý lên đến 16 bit, khả năng kiểm soát ngõ ra theo kiểu PWM.
– Dãy tần số ngõ ra rộng từ 0.1Hz ~ 400Hz.
– Đặc biệt, biến tần VFD-B Series Delta cho phép cài đặt tần số ngõ ra lên đến 2000Hz, đáp ứng hầu hết các yêu cầu cho động cơ tốc độ cao như bơm chân không, máy CNC, động cơ Spindee…
– Có sẵn bộ hãm cho các ứng dụng yêu cầu lắp thêm điện trở xả
– VFD-B Series có 15 bước xử lý tín hiệu, 16 bước điều khiển tốc độ, chức năng PLC.
– Khả năng tự động tăng moment và bù trượt. Tích hợp giao tiếp truyền thông RS485.
– Cho phép tự động điều chỉnh chế độ cài đặt thời gian tăng hoặc giảm tốc.
– Khả năng tự điều áp và độ dốc V/F.
– Cho phép tự động dò tìm tần số khởi động giúp thuận tiện trong sử dụng.
– Phương pháp điều khiển sensorless vector, PID có hồi tiếp và điều khiển PG
– Tính năng cao cấp và thông dụng với ngõ vào tham chiếu: -10~10VDC, 0~10VDC, 4~20MA.
– Giảm thiểu tối đa tiếng ồn trong quá trình làm việc.
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ vào
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V