Biến tần Fuji FRN3.7G1S-2A 3.7kW 3 Pha 220V
SKU: FRN3.7G1S-2A
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: FRN3.7G1S-2A Danh mục: , Thẻ:
Với hệ số quá tải 150%/phút, 200%/5 giây, tích hợp bộ hãm tốc đến 22kW, tích hợp điện trở hãm tới 7,5kW.
Frenic-Mega luôn là sự lựa chọn số 1 cho những ứng dụng đòi hỏi tiêu chuẩn cao.
Fuji Frenic-Mega
3 Pha 220V
(HD spec 150%)
3 Pha 220V
(HD spec 120%)
3 Pha 380V
(HD spec 150%)
3 Pha 380V
(HD spec 120%)