Biến tần LS LSLV0022H100-2CONN 2.2kW 3 Pha 220V
SKU: LSLV0022H100-2CONN
Hãng sản xuất: LS
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần LS theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LSLV0022H100-2CONN Danh mục: , Thẻ:
– Công suất: 2.2kW (3HP)
– Điện áp: 3 Pha, 200-240VAC(+10%,-15%),
– Tần số: 50-60Hz(±5%), 0.01-400Hz,