Biến tần LS SV0150IS7-4NOFD 15kW 3 Pha 380V
Giá: 23.231.000  Thị trường: 31.200.000  (Giảm -26%)
SKU: SV0150IS7-4NOFD
Hãng sản xuất: LS
Công suất: 15kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: SV0150IS7-4NOFD Danh mục: , Thẻ:
Những tính năng chính nổi bật của biến tần Ls iS7 Series
Nguồn cung cấp 3 pha 380V(+10%,-15%)
Độ phân giải : Lệnh số : 0.01Hz/Analog : 0.06Hz
Độ chính xác tần số : Lệnh số : 0.01%, Analog : 0.1%
ModelSV0150IS7-4NOFD
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất15kW
Dòng điện ngõ vào26.6A, 35.5A
Dòng điện ngõ ra30A, 39A
Tần số ra Max400Hz
Lọc EMCCó tích hợp
Kết nối với PCKhông
Truyền thôngRS485
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)110%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%