1SCA022847R1630 – Bộ chuyển nguồn ATS ABB OTM400E3CM230C 400A 3P
Chuyển đổi bằng động cơ, có tay vặn, điện áp điều khiển Un 220-240V AC
Dòng định mức: 400
Dòng định mức I(A): 400
Dòng định mức P(Kw): 220
Loại: 3P
SKU: OTM400E3CM230C
Báo giá
– Chuyển đổi nguồn điện loại 3P bằng tay và tự động với dòng định mức từ 16A…2500A
Dòng điện
400A