Bộ nguồn LED Meanwell HVG-320-24B (320W 24V 13.4A)
SKU: HVG-320-24B
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: HVG-320-24B Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmHVG-320-24B
SeriesHVG
Công nghệAC/DC
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)321, 60W
Điện áp đầu ra (V)24V
Dòng điện đầu ra (A)13.4A
Điện áp đầu vào (V)180~528VAC, 254VDC~747VDC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40-+85℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước262*90*43.8mm
Trọng lượng2Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
24V