Cảm biến quang Autonics BJ50-BDT-P (phản xạ BGS)
Giá: 925.000  Thị trường: 1.697.760  (Giảm -46%)
  • Loại phát hiện : Loại phản xạ BGS
  • Khoảng cách phát hiện : 10 đến 50mm
  • Khoảng cách phát hiện : Vật liệu mờ, đục
  • Nguồn sáng : LED đỏ(660nm)
  • Thời gian đáp ứng : Max. 1.5ms
  • Nguồn cấp : 12-24VDC ±10%(sóng P-P: max. 10%)
  • Chế độ hoạt động : Light ON/Dark ON(cài đặt bằng công tắc)
  • Ngõ ra điều khiển : PNP mạch thu hở
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: BJ50-BDT-P Danh mục: ,
Loại phát hiệnLoại phản xạ BGS
Nguồn sángLED đỏ(660nm)
Thời gian đáp ứngMax. 1.5ms
Dòng tiêu thụMax. 30mA
Điều chỉnh độ nhạyBộ điều chỉnh độ nhạy
Loại kết nốiLoại cáp(Ø3.5, 2m)
Ánh sáng xung quanhÁnh sáng mặt trời: Max. 11,000lx,
Đèn huỳnh quang: Max. 3,000lx
(ánh sáng nhận)
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 55℃, bảo quản: -40 đến 70℃
Cấu trúc bảo vệIP65
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Đường kính tối thiểu của điểm phátXấp xỉ Ø4.5mm