Cảm biến tiệm cận Autonics PRDCM30-25DP
Giá: 610.000  Thị trường: 1.118.880  (Giảm -45%)
  • Loại dây và nguồn : DC 3 dây 12-24VDC
  • Đường kính cạnh phát hiện : M30
  • Khoảng cách phát hiện : 25mm
  • Cài đặt : Không có tấm chắn (phẳng)
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 75×75×1mm(sắt)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: PRDCM30-25DP Danh mục: ,
Đường kính cạnh phát hiệnM30
Khoảng cách phát hiện25mm
Tần số đáp ứng100Hz
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiểnPNP Thường Mở
Chất liệuĐồng thau (mạ niken)
Chiều dài thânLoại tiêu chuẩn
Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Điện áp dưMax. 1.5V