Encoder Autonics E50S8-6000-6-L-5-CR 6000 P/R 5V 8mm
Giá: 3.234.000  Thị trường: 5.940.000  (Giảm -46%)
  • Đường kính ngoài trục : Ø8mm
  • Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
  • Độ phân giải cho phép tối đa : 5000rpm
  • Mô-men khởi động : Max. 800gf.cm(max. 0.0784N.m)
  • Độ phân giải : 6000P/R
  • Ngõ ra điều khiển : Line Driver
  • Nguồn cấp : 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
  • Loại kết nối : Loại giắc cắm trục
  • Cấu trúc bảo vệ : IP65
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: E50S8-6000-6-L-5-CR Danh mục: ,
Đường kính ngoài trụcØ8mm
Tần số đáp ứng tối đa300kHz
Độ phân giải6000P/R
Pha ngõ raA, A-, B, B-, Z, Z-
Ngõ ra điều khiểnLine Driver
Loại kết nốiLoại giắc cắm trục
Cấu trúc bảo vệIP65
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiệnKhớp nối Ø8mm, giá đỡ
Trọng lượngXấp xỉ 268g(Xấp xỉ 180g)
Tốc độ
6000 P/R
Ngõ ra
Line Driver
Điện áp ngõ vào
Đường kính
8mm
Kích thước
50mm