HMI Autonics LP-S044-S1D0-C5T-A (4,4 inch) 24VDC
Giá: 6.023.000  Thị trường: 11.062.440  (Giảm -46%)
SKU: LP-S044-S1D0-C5T-A
Nhà sản xuất: Autonics
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & Sửa chữa màn hình HMI theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LP-S044-S1D0-C5T-A Danh mục: ,
Thông số hiển thị_Loại LCD4.4 inch STN Blue Negative
Thông số hiển thị_Độ phân giải240×80 pixel
Thông số hiển thị, vùng hiển thị112.8×37.6mm
Thông số hiển thị_MàuMONO(Xanh dương, White)
Bộ nhớ đồ họa384KB
Phương pháp giao tiếpLoại nhạy áp lực
Hiệu suất ngõ ra_Công suất chương trình8K bước
Hiệu suất ngõ ra_Thời gian xử lýTrung bình: 6 đến 7㎲ / bước
Hiệu suất ngõ ra_LệnhLệnh cơ bản: 28
Lệnh ứng dụng: 220
Thành phần I/ONgõ vào NPN: 16 điểm, ngõ ra NPN: 16 điểm
Giao diện_RS232C1EA
Giao diện_RS4221EA
Giắc cắm I/OTerminal block
Nguồn cấp24VDC
Cấu trúc bảo vệIP65F(bảng điều khiển phía trước)
Phần mềm chuyên dụngGP Editor (chương trình vẽ), SmartStudio (chương trình logic)
Hiệu suất đồ họa_Ngôn ngữTiếng Anh, Hàn, Nhật, Trung Quốc, Nga, Việt, Bồ Đào Nha
Hiệu suất đồ họa_Văn bản•Màn hình có độ phân giải cao lên đến 400 chữ cái (phông chữ 6 × 8)
• ký tự ASCII 6 × 8, 8 × 8, độ nét cao
• ký tự ASCII 8×16, 16×16 theo quốc gia
(chiều rộng lớn hơn 1-8 lần, chiều cao lớn hơn 0.5-5 lần)
Hiệu suất đồ họa_Số màn hình sử dụng500 trang
Hiệu suất đồ họa_Công tắc cảm ứngRộng 15×Cao 4 = 60
Bộ điều khiển thời gian thựcRTC
Phụ kiệnGiá đỡ cố định: 4, vòng cao su không thấm nước, pin
Nhiệt độ xung quanh0 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃
Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Trọng lượngXấp xỉ 413g (Xấp xỉ 284g)
Tham khảo các loại HMI phổ biến
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Kích thước màn hình
4.3 inch