Rơ le trung gian Omron LY2N AC220/240 (8 chân dẹp lớn)
Mã sản phẩm: LY2N AC220/240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LY2N AC220/240 Danh mục: , Thẻ:
Tên sản phẩm LY2N AC220/240
Loại Relay trung gian
Số Chân 8 chân dẹt loại lớn, 2 cặp tiếp điểm
Chịu tải 10A
Đế PTF08A-E
Điện áp điệu khiển AC220/240
LoạiPower relay
Điện áp cuộn dây220…240VAC
Số chân8
Hình dạng chânFlat
Tiếp điểmDPDT
Dòng điện10A
Dòng tiếp điểm (tải thuần trở)10A at 110VAC, 10A at 24VDC
Cấu trúc tiếp điểmSingle-break
Chất liệu tiếp điểmSilver alloy
Chỉ thị cơNo
Đèn báo LEDYes
Chốt kiểm tra cơNo
Cuộn dây phân cựcNo
Cuộn dây hấp thụ điện áp ngượcNo
Nắp đậyYes
Lắp đặtPlug-in socket
Đấu nốiPlug-in terminals, Solder terminals
Nhiệt độ môi trường-25…55°C
Độ ẩm môi trường5…85%
Khối lượng tương đối40g
Chiều cao tổng thể28mm
Chiều sâu tổng thể36mm