Bộ nguồn tổ ong Omron S8FS-C15005J 26A 5V 150W
Mã sản phẩm: S8FS-C15005J
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8FS-C15005J Danh mục: , Thẻ:
Covered type, 100 to 120 VAC/ 200 to 240 VAC, Power rating 150 W, Output: 5 V, Terminal block facing forward (Screw terminal), Harmonic current emissions
Nguồn cấp100…120VAC, 200…240VAC, 254…373VDC
Công suất đầu ra150W
Điện áp đầu ra5VDC
Dòng điện đầu ra25A